Bảng xếp hạng tấn công Hạng 3 Nhật Bản mùa 2026-2027
BXH chungBXH sân nhàBXH sân khách
#
Đội bóng
Tr
Bàn thắng
Bàn thắng/trận
1
Kagoshima United
15
29
1.93
2
Nara Club
15
28
1.87
3
FC Gifu
15
28
1.87
4
SC Sagamihara
15
25
1.67
5
Renofa Yamaguchi
15
20
1.33
6
Osaka FC
15
25
1.67
7
Ehime FC
15
30
2
8
Roasso Kumamoto
15
17
1.13
9
FC Ryukyu
15
23
1.53
10
AC Nagano Parceiro
15
22
1.47
11
Zweigen Kanazawa FC
15
27
1.8
12
Giravanz Kitakyushu
15
21
1.4
13
Tochigi SC
15
14
0.93
14
Matsumoto Yamaga FC
15
15
1
15
Rayluck Shiga
15
19
1.27
16
Fukushima United FC
15
27
1.8
17
Gainare Tottori
15
15
1
18
Thespa Kusatsu
15
12
0.8
19
Kamatamare Sanuki
15
16
1.07
20
Kochi United
15
10
0.67
Bảng xếp hạng tấn công Hạng 3 Nhật Bản 2026-2027 (sân nhà)
#
Đội bóng
Tr
Bàn thắng
Bàn thắng/trận
1
Osaka FC
8
19
2.38
2
Kagoshima United
8
17
2.13
3
Ehime FC
7
21
3
4
FC Ryukyu
8
15
1.88
5
FC Gifu
7
15
2.14
6
Nara Club
7
16
2.29
7
Tochigi SC
8
11
1.38
8
AC Nagano Parceiro
8
9
1.13
9
Giravanz Kitakyushu
8
12
1.5
10
Renofa Yamaguchi
7
8
1.14
11
SC Sagamihara
7
8
1.14
12
Zweigen Kanazawa FC
7
13
1.86
13
Roasso Kumamoto
7
7
1
14
Thespa Kusatsu
7
8
1.14
15
Fukushima United FC
7
13
1.86
16
Matsumoto Yamaga FC
8
8
1
17
Kochi United
8
9
1.13
18
Kamatamare Sanuki
8
10
1.25
19
Gainare Tottori
8
6
0.75
20
Rayluck Shiga
7
5
0.71
Bảng xếp hạng tấn công Hạng 3 Nhật Bản 2026-2027 (sân khách)
#
Đội bóng
Tr
Bàn thắng
Bàn thắng/trận
1
SC Sagamihara
8
17
2.13
2
Roasso Kumamoto
8
10
1.25
3
Renofa Yamaguchi
8
12
1.5
4
Nara Club
8
12
1.5
5
FC Gifu
8
13
1.63
6
Rayluck Shiga
8
14
1.75
7
Zweigen Kanazawa FC
8
14
1.75
8
Kagoshima United
7
12
1.71
9
AC Nagano Parceiro
7
13
1.86
10
Matsumoto Yamaga FC
7
7
1
11
Gainare Tottori
7
9
1.29
12
Ehime FC
8
9
1.13
13
Fukushima United FC
8
14
1.75
14
FC Ryukyu
7
8
1.14
15
Giravanz Kitakyushu
7
9
1.29
16
Osaka FC
7
6
0.86
17
Kamatamare Sanuki
7
6
0.86
18
Tochigi SC
7
3
0.43
19
Thespa Kusatsu
8
4
0.5
20
Kochi United
7
1
0.14
Cập nhật:
Đội bóng nào ghi được số bàn thắng nhiều nhất giải Hạng 3 Nhật Bản mùa 2026-2027?
Bảng xếp hạng tấn công Hạng 3 Nhật Bản 2026-2027: cập nhật BXH các đội ghi nhiều bàn thắng nhất giải Hạng 3 Nhật Bản sau vòng 16.
BXH tấn công giải Hạng 3 Nhật Bản mùa 2026-2027 được cập nhật thứ hạng theo tiêu chí: BXH chung, BXH sân nhà và sân khách.
Thông tin BXH tấn công giải Hạng 3 Nhật Bản bao gồm: số trận, số bàn thắng và số bàn thắng/trận.