Bảng xếp hạng tấn công VĐQG Zimbabwe 2026 (sân nhà)
#
Đội bóng
Tr
Bàn thắng
Bàn thắng/trận
1
Hardrock
16
38
2.38
2
Ngezi Platinum
16
22
1.38
3
Scottland FC
16
24
1.5
4
Moors World of Sport FC
16
19
1.19
5
Capps linked
16
20
1.25
6
Herentals FC
16
21
1.31
7
Dynamos FC
16
21
1.31
8
Highlanders
16
12
0.75
9
Chicken Inn
16
11
0.69
10
Simba Bhora
16
21
1.31
11
FC Platinum
16
13
0.81
12
ZPC Kariba
16
9
0.56
13
Hunters (ZWE)
16
13
0.81
14
Agama
16
13
0.81
15
Bulawayo Chiefs
16
11
0.69
16
Manica Diamond
16
10
0.63
17
Triangle FC
16
12
0.75
18
Telone FC
16
11
0.69
Bảng xếp hạng tấn công VĐQG Zimbabwe 2026 (sân khách)
#
Đội bóng
Tr
Bàn thắng
Bàn thắng/trận
1
Hardrock
16
19
1.19
2
Scottland FC
16
22
1.38
3
Dynamos FC
16
20
1.25
4
Ngezi Platinum
16
17
1.06
5
Capps linked
16
16
1
6
FC Platinum
16
9
0.56
7
Herentals FC
16
11
0.69
8
Highlanders
16
15
0.94
9
Chicken Inn
16
12
0.75
10
Moors World of Sport FC
16
15
0.94
11
Hunters (ZWE)
16
14
0.88
12
Bulawayo Chiefs
16
15
0.94
13
Simba Bhora
16
10
0.63
14
Telone FC
16
13
0.81
15
Triangle FC
16
11
0.69
16
Agama
16
9
0.56
17
ZPC Kariba
16
9
0.56
18
Manica Diamond
16
4
0.25
Cập nhật:
Đội bóng nào ghi được số bàn thắng nhiều nhất giải VĐQG Zimbabwe mùa 2026?
Bảng xếp hạng tấn công VĐQG Zimbabwe 2026: cập nhật BXH các đội ghi nhiều bàn thắng nhất giải VĐQG Zimbabwe sau vòng 33.
BXH tấn công giải VĐQG Zimbabwe mùa 2026 được cập nhật thứ hạng theo tiêu chí: BXH chung, BXH sân nhà và sân khách.
Thông tin BXH tấn công giải VĐQG Zimbabwe bao gồm: số trận, số bàn thắng và số bàn thắng/trận.