Bảng xếp hạng tấn công VĐQG Anh-Bắc Anh mùa 2026-2027
BXH chungBXH sân nhàBXH sân khách
#
Đội bóng
Tr
Bàn thắng
Bàn thắng/trận
1
Redcar Athletic
16
35
2.19
2
Cleethorpes Town
15
32
2.13
3
Guiseley
15
33
2.2
4
Curzon Ashton FC
16
30
1.88
5
Gainsborough Trinity
16
32
2
6
Avro FC
16
39
2.44
7
Workington
16
28
1.75
8
Warrington Rylands
15
27
1.8
9
Warrington Town AFC
16
28
1.75
10
Bury
14
30
2.14
11
Alfreton Town
16
23
1.44
12
Lancaster City
17
20
1.18
13
AFC Emley
17
19
1.12
14
Whitby Town
16
22
1.38
15
Quorn
15
27
1.8
16
Stockton Town
16
23
1.44
17
Hyde F.C.
16
15
0.94
18
Ashton United
16
18
1.13
19
leek Town
16
31
1.94
20
Ilkeston Town
16
11
0.69
21
FC United of Manchester
16
20
1.25
22
Bamber Bridge
16
18
1.13
Bảng xếp hạng tấn công VĐQG Anh-Bắc Anh 2026-2027 (sân nhà)
#
Đội bóng
Tr
Bàn thắng
Bàn thắng/trận
1
Cleethorpes Town
8
17
2.13
2
Alfreton Town
9
17
1.89
3
Curzon Ashton FC
8
14
1.75
4
Redcar Athletic
8
17
2.13
5
Bury
8
23
2.88
6
Avro FC
7
23
3.29
7
Warrington Rylands
7
17
2.43
8
Guiseley
7
18
2.57
9
Gainsborough Trinity
9
14
1.56
10
Workington
7
13
1.86
11
Stockton Town
8
12
1.5
12
Hyde F.C.
7
8
1.14
13
FC United of Manchester
9
15
1.67
14
AFC Emley
8
9
1.13
15
Lancaster City
8
8
1
16
Quorn
7
14
2
17
Ilkeston Town
9
5
0.56
18
leek Town
7
14
2
19
Ashton United
9
10
1.11
20
Bamber Bridge
8
11
1.38
21
Warrington Town AFC
7
11
1.57
22
Whitby Town
9
7
0.78
Bảng xếp hạng tấn công VĐQG Anh-Bắc Anh 2026-2027 (sân khách)
#
Đội bóng
Tr
Bàn thắng
Bàn thắng/trận
1
Warrington Town AFC
9
17
1.89
2
Redcar Athletic
8
18
2.25
3
Guiseley
8
15
1.88
4
Gainsborough Trinity
7
18
2.57
5
Workington
9
15
1.67
6
Cleethorpes Town
7
15
2.14
7
Avro FC
9
16
1.78
8
Curzon Ashton FC
8
16
2
9
Whitby Town
7
15
2.14
10
Lancaster City
9
12
1.33
11
Warrington Rylands
8
10
1.25
12
AFC Emley
9
10
1.11
13
Quorn
8
13
1.63
14
Bury
6
7
1.17
15
Ashton United
7
8
1.14
16
leek Town
9
17
1.89
17
Alfreton Town
7
6
0.86
18
Stockton Town
8
11
1.38
19
Ilkeston Town
7
6
0.86
20
Hyde F.C.
9
7
0.78
21
Bamber Bridge
8
7
0.88
22
FC United of Manchester
7
5
0.71
Cập nhật:
Đội bóng nào ghi được số bàn thắng nhiều nhất giải VĐQG Anh-Bắc Anh mùa 2026-2027?
Bảng xếp hạng tấn công VĐQG Anh-Bắc Anh 2026-2027: cập nhật BXH các đội ghi nhiều bàn thắng nhất giải VĐQG Anh-Bắc Anh sau vòng 18.
BXH tấn công giải VĐQG Anh-Bắc Anh mùa 2026-2027 được cập nhật thứ hạng theo tiêu chí: BXH chung, BXH sân nhà và sân khách.
Thông tin BXH tấn công giải VĐQG Anh-Bắc Anh bao gồm: số trận, số bàn thắng và số bàn thắng/trận.