Bảng xếp hạng tấn công Hạng 2 Thụy Sỹ mùa giải 2026-2027

Bảng xếp hạng tấn công Hạng 2 Thụy Sỹ mùa 2026-2027

BXH chung BXH sân nhà BXH sân khách
# Đội bóng Tr Bàn thắng Bàn thắng/trận
1 Schaffhausen 13 33 2.54
2 Bulle 14 31 2.21
3 Biel Bienne 14 30 2.14
4 SC Cham 14 25 1.79
5 FC Paradiso 14 27 1.93
6 YF Juventus Zurich 14 20 1.43
7 Zurich B team 14 29 2.07
8 Grand Saconnex 14 24 1.71
9 Breitenrain 14 21 1.5
10 Bruhl SG 14 18 1.29
11 Basuli B team 14 24 1.71
12 FC Amical Saint-Prex 14 18 1.29
13 Young Boys U21 14 29 2.07
14 Kreuzlingen 14 21 1.5
15 Lugano U21 14 21 1.5
16 FC Luzern U21 14 21 1.5
17 Bellinzona 14 10 0.71
18 Bavois 13 12 0.92

Bảng xếp hạng tấn công Hạng 2 Thụy Sỹ 2026-2027 (sân nhà)

# Đội bóng Tr Bàn thắng Bàn thắng/trận
1 Schaffhausen 7 16 2.29
2 SC Cham 9 17 1.89
3 Breitenrain 7 13 1.86
4 YF Juventus Zurich 8 11 1.38
5 Zurich B team 8 17 2.13
6 Bruhl SG 7 13 1.86
7 FC Amical Saint-Prex 6 10 1.67
8 Grand Saconnex 8 16 2
9 Biel Bienne 6 17 2.83
10 Bulle 6 12 2
11 Kreuzlingen 8 14 1.75
12 Young Boys U21 6 13 2.17
13 Lugano U21 7 14 2
14 Basuli B team 6 13 2.17
15 FC Paradiso 8 11 1.38
16 Bellinzona 7 8 1.14
17 Bavois 5 5 1
18 FC Luzern U21 6 5 0.83

Bảng xếp hạng tấn công Hạng 2 Thụy Sỹ 2026-2027 (sân khách)

# Đội bóng Tr Bàn thắng Bàn thắng/trận
1 Bulle 8 19 2.38
2 Biel Bienne 8 13 1.63
3 FC Paradiso 6 16 2.67
4 Schaffhausen 6 17 2.83
5 FC Luzern U21 8 16 2
6 SC Cham 5 8 1.6
7 Basuli B team 8 11 1.38
8 YF Juventus Zurich 6 9 1.5
9 Grand Saconnex 6 8 1.33
10 Zurich B team 6 12 2
11 Bruhl SG 7 5 0.71
12 FC Amical Saint-Prex 8 8 1
13 Breitenrain 7 8 1.14
14 Young Boys U21 8 16 2
15 Kreuzlingen 6 7 1.17
16 Bavois 8 7 0.88
17 Lugano U21 7 7 1
18 Bellinzona 7 2 0.29
Cập nhật:
Tên giải đấu Hạng 2 Thụy Sỹ
Tên khác
Tên Tiếng Anh Switzerland - 2.Liga
Ảnh / Logo
Mùa giải hiện tại 2026-2027
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại 15
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
" "