Thống kê tần xuất tỷ số Hạng 3 Hungary 2026

Thống kê tần xuất tỷ số Hạng 3 Hungary mùa 2026

# ST (1) Tỷ số ST/TS (2) %
1 659 0-3 16 2.43%
2 659 1-3 29 4.4%
3 659 1-2 36 5.46%
4 659 2-2 36 5.46%
5 659 2-0 33 5.01%
6 659 0-0 23 3.49%
7 659 3-3 9 1.37%
8 659 1-4 13 1.97%
9 659 3-0 41 6.22%
10 659 1-0 43 6.53%
11 659 0-1 33 5.01%
12 659 2-4 8 1.21%
13 659 2-1 53 8.04%
14 659 0-2 19 2.88%
15 659 1-1 62 9.41%
16 659 1-8 1 0.15%
17 659 4-2 8 1.21%
18 659 3-2 18 2.73%
19 659 3-1 37 5.61%
20 659 0-5 6 0.91%
21 659 6-0 8 1.21%
22 659 4-0 20 3.03%
23 659 2-3 18 2.73%
24 659 4-1 16 2.43%
25 659 5-0 6 0.91%
26 659 10-0 1 0.15%
27 659 5-1 8 1.21%
28 659 0-4 9 1.37%
29 659 1-5 3 0.46%
30 659 6-2 3 0.46%
31 659 4-3 5 0.76%
32 659 8-2 2 0.3%
33 659 7-2 1 0.15%
34 659 3-4 4 0.61%
35 659 5-4 1 0.15%
36 659 8-0 3 0.46%
37 659 4-4 2 0.3%
38 659 1-6 2 0.3%
39 659 5-2 6 0.91%
40 659 7-0 3 0.46%
41 659 6-1 3 0.46%
42 659 3-5 1 0.15%
43 659 0-7 1 0.15%
44 659 9-1 1 0.15%
45 659 8-1 2 0.3%
46 659 4-5 2 0.3%
47 659 9-0 1 0.15%
48 659 0-6 3 0.46%
Cập nhật:

Hạng 3 Hungary

Tên giải đấu Hạng 3 Hungary
Tên khác
Tên Tiếng Anh Hungary NB III
Mùa giải hiện tại 2026
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại 0
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
" "